RB511SM-40FHT2R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB511SM-40FHT2RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB511SM-40FHT2RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB511SM-40FHT2RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB511SM-40FHT2R
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 100MA EMD2
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 100mA ติดบนพื้นผิว EMD2
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RB511SM-40FHT2R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
25 µA @ 40 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
EMD2
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
410 mV @ 10 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ