RB511VM-30TE-17
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RB511VM-30TE-17TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-RB511VM-30TE-17CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-RB511VM-30TE-17DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB511VM-30TE-17
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 100MA UMD2
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 100mA ติดบนพื้นผิว UMD2
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
7 µA @ 10 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
UMD2
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
370 mV @ 10 mA