RB520CM-30T2R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB520CM-30T2RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB520CM-30T2RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB520CM-30T2RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB520CM-30T2R
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 100MAVMN2M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 100mA ติดบนพื้นผิว VMN2M (SOD-923)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RB520CM-30T2R รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
VMN2M (SOD-923)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
450 mV @ 10 mA