RB578VYM100FHTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB578VYM100FHTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB578VYM100FHCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB578VYM100FHDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB578VYM100FHTR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 700MA TUMD2M
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 700mA ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RB578VYM100FHTR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
4.35 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 nA @ 100 V
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
700mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 700 mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)