RBR1MM30ATR หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 6,314
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 30 V 1A ติดบนพื้นผิว PMDU
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RBR1MM30ATR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RBR1MM30ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
RBR1MM30ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RBR1MM30ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RBR1MM30ATR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 1A PMDU
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RBR1MM30ATR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDU
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
480 mV @ 1 A