RBR2MM60CTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RBR2MM60CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RBR2MM60CCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RBR2MM60CDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RBR2MM60CTR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 2A PMDU
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 2A ติดบนพื้นผิว PMDU
โมเดล EDA/CAD
RBR2MM60CTR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
120 µA @ 60 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
550 mV @ 2 A