RCX080N25
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RCX080N25-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RCX080N25
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 250V 8A TO220FM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 250 V 8A (Tc) 2.23W (Ta), 35W (Tc) ทรูโฮล TO-220FM
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RCX080N25 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
15 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
Vgs (สูงสุด)
±30V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
840 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.23W (Ta), 35W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
250 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FM
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
600mOhm @ 4A, 10V