RESD3V3BAEDB15R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RESD3V3BAEDB15RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-RESD3V3BAEDB15RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-RESD3V3BAEDB15RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RESD3V3BAEDB15R
คำอธิบาย
3.3V, SOD-962, 0.22PF, BIDIRECTI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9V (ทั่วไป) แคลมป์ 6A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DSN0603-2J
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
9V (ทั่วไป)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6A (8/20µs)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
HDMI, USB
ประเภท
Zener
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.22pF @ 1MHz
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
8V