RESD3V3BASAFHT2RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RESD3V3BASAFHT2RBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-RESD3V3BASAFHT2RBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-RESD3V3BASAFHT2RBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RESD3V3BASAFHT2RB
คำอธิบาย
3.3V, SOD-882, 0.24PF, BIDIRECTI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7V (ทั่วไป) แคลมป์ 6A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ DFN1006-2W
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
6A (8/20µs)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
อีเทอร์เน็ต, HDMI, USB
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.24pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
เกรด
รถยนต์
ช่องสองทิศทาง
1
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-882
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
7V (ทั่วไป)