RESD3V3UASAFHT2RB | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | 3.3V, SOD-882, 0.48PF, UNIDIRECT |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4V (ทั่วไป) แคลมป์ 6A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ DFN1006-2W |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 6A (8/20µs) |
Mfr | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น อีเทอร์เน็ต, HDMI, USB |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความจุไฟฟ้า @ ความถี่ 0.48pF @ 1MHz |
ประเภท Zener | เกรด รถยนต์ |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 3.3V (สูงสุด) | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 7.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SOD-882 |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 4V (ทั่วไป) | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |