RF201LAM4STFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RF201LAM4STFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RF201LAM4STFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RF201LAM4STFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RF201LAM4STFTR
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 400V 1.5A PMDTM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 1.5A ติดบนพื้นผิว PMDTM
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RF201LAM4STFTR รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
30 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 400 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1.5A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDTM
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.2 V @ 1.5 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)