RF201LAM4STR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RF201LAM4STRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RF201LAM4STRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RF201LAM4STRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RF201LAM4STR
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 400V 1.5A PMDTM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 400 V 1.5A ติดบนพื้นผิว PMDTM
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RF201LAM4STR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
30 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
400 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PMDTM
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1.5A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.2 V @ 1.5 A