RFN20NS3SFHTL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RFN20NS3SFHTLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RFN20NS3SFHTLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RFN20NS3SFHTLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RFN20NS3SFHTL
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 350V 20A LPDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 350 V 20A ติดบนพื้นผิว LPDS
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RFN20NS3SFHTL รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 350 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
412pF @ 0V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
350 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
20A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
LPDS
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.35 V @ 20 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)