RFUH10NS6STL | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE STANDARD 600V 10A LPDS |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 600 V 10A ติดบนพื้นผิว LPDS |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RFUH10NS6STL รุ่น |
หมวดหมู่ | ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |
Mfr | เวลาการกลับคืนสภาพ (trr) 25 ns |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 10 µA @ 600 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 600 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ LPDS |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 10A | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน 150°C (สูงสุด) |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 2.8 V @ 10 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |