RFUH10NS6STL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RFUH10NS6STLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RFUH10NS6STLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RFUH10NS6STLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RFUH10NS6STL
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 600V 10A LPDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 600 V 10A ติดบนพื้นผิว LPDS
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RFUH10NS6STL รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
25 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 600 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
LPDS
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
2.8 V @ 10 A