RFUH20TB4SNZC9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RFUH20TB4SNZC9-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RFUH20TB4SNZC9
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 430V 20A TO220NFM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 430 V 20A ทรูโฮล TO-220NFM
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
25 ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 430 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
430 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220NFM
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
20A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.7 V @ 20 A