RGPR30BM40HRTL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RGPR30BM40HRTLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RGPR30BM40HRTLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RGPR30BM40HRTLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGPR30BM40HRTL
คำอธิบาย
IGBT 430V 30A TO-252
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt 430 V 30 A 125 W ติดบนพื้นผิว TO-252
หมวดหมู่
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
500ns/4µs
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
สภาพการทดสอบ
300V, 8A, 100Ohm, 5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
430 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
30 A
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.0V @ 5V, 10A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
พลังงาน - สูงสุด
125 W