RGS30TSX2DHRC11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RGS30TSX2DHRC11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGS30TSX2DHRC11
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 1200V 30A TO-247N
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 1200 V 30 A 267 W ทรูโฮล TO-247N
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
เกทชาร์จ
41 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
30ns/70ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
600V, 15A, 10Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
157 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
30 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
45 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.1V @ 15V, 15A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247N
พลังงาน - สูงสุด
267 W