RGS80TSX2DHRC11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RGS80TSX2DHRC11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGS80TSX2DHRC11
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 1200V 80A TO-247N
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 1200 V 80 A 555 W ทรูโฮล TO-247N
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
เกทชาร์จ
104 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
49ns/199ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
600V, 40A, 10Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
198 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
1200 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
80 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
120 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-247-3
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.1V @ 15V, 40A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247N
พลังงาน - สูงสุด
555 W