RGT16BM65DTL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RGT16BM65DTLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RGT16BM65DTLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RGT16BM65DTLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGT16BM65DTL
คำอธิบาย
IGBT TRENCH FS 650V 16A TO-252
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt ตัวหยุดสนามแบบถาด 650 V 16 A 94 W ติดบนพื้นผิว TO-252
หมวดหมู่
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
เกทชาร์จ
21 nC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
13ns/33ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
400V, 8A, 10Ohm, 15V
ประเภท IGBT
ตัวหยุดสนามแบบถาด
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
42 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
650 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 175°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
16 A
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
24 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.1V @ 15V, 8A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252
พลังงาน - สูงสุด
94 W