RQ5L015SPTL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RQ5L015SPTLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RQ5L015SPTLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RQ5L015SPTLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RQ5L015SPTL
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 60V 1.5A TSMT3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 60 V 1.5A (Ta) 1W (Ta) ติดบนพื้นผิว TSMT3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RQ5L015SPTL รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
10 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
500 pF @ 10 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TSMT3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
280mOhm @ 1.5A, 10V