RRS050P03HZGTB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RRS050P03HZGTBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-RRS050P03HZGTBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-RRS050P03HZGTBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RRS050P03HZGTB
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE PCH -30V -5A POWER MO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 30 V 5A (Ta) 2W (Ta) ติดบนพื้นผิว 8-SOP
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
9.2 nC @ 5 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
850 pF @ 10 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2W (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOP
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
50mOhm @ 5A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 1mA