RSR010N10HZGTL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-RSR010N10HZGTLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-RSR010N10HZGTLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-RSR010N10HZGTLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSR010N10HZGTL
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 1A TSMT3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 1A (Ta) 700mW (Ta) ติดบนพื้นผิว TSMT3
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
3.5 nC @ 5 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
140 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
700mW (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TSMT3
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
520mOhm @ 1A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 1mA