RSS100N03FRATB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RSS100N03FRATBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RSS100N03FRATBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RSS100N03FRATBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSS100N03FRATB
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 30V 10A 8SOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 30 V 10A (Ta) 2W (Ta) ติดบนพื้นผิว 8-SOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RSS100N03FRATB รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
20 nC @ 5 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1070 pF @ 10 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2W (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOP
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
13.3mOhm @ 10A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 1mA