RZR025P01TL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RZR025P01TLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RZR025P01TLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RZR025P01TLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RZR025P01TL
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 12V 2.5A TSMT3
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 12 V 2.5A (Ta) 1W (Ta) ติดบนพื้นผิว TSMT3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RZR025P01TL รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
13 nC @ 4.5 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±10V
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1350 pF @ 6 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
12 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TSMT3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
1.5V, 4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
61mOhm @ 2.5A, 4.5V