SCT2080KEGC11
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-SCT2080KEGC11-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCT2080KEGC11
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 1200V 40A TO247N
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 40A (Tc) 262W (Tc) ทรูโฮล TO-247N
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 4.4mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
106 nC @ 18 V
Vgs (สูงสุด)
+22V, -6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2080 pF @ 800 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
262W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247N
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
117mOhm @ 10A, 18V