SIR-56ST3FF ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 53
เอกสารข้อมูล
อินฟราเรด (IR) อิมิตเตอร์ 950nm 1.3V 100mA 5.6mW/sr @ 50mA 30° T 1 3/4
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SIR-56ST3FF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-SIR-56ST3FF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SIR-56ST3FF
คำอธิบาย
EMITTER IR 950NM 100MA T 1 3/4
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.3V
ผู้ผลิต
Rohm Semiconductor
มุมการมองเห็น
30°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การกำหนดทิศทาง
มุมมองด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C (TA)
ประเภท
อินฟราเรด (IR)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
100mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
T 1 3/4
ความเข้มของการแผ่รังสี (Ie) ต่ำสุด @ If
5.6mW/sr @ 50mA