SMF6V5TFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMF6V5TFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMF6V5TFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMF6V5TFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMF6V5TFTR
คำอธิบาย
TVS DIODE 6.5VWM 11.2VC PMDU
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
11.2V แคลมป์ 17.9A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว PMDU
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMF6V5TFTR รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
6.5V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
7.22V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
11.2V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
17.9A