SML-A12P8TT86
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-1158-2-ND - เทปและม้วน (TR)
846-1158-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-1158-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SML-A12P8TT86
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR 1611 SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 560nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
SML-A12P8TT86 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.55mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.2V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.15mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.65mm