SML-A12WTT86 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | LED YELLOW CLEAR 1611 SMD R/A |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สีเหลือง 590nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SML-A12WTT86 รุ่น |
หมวดหมู่ | ขนาดเลนส์ 1.20mm x 0.55mm |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ) 2V |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ 20mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | ความยาวคลื่น - เด่น |
สี | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2-SMD, ไม่มีตัวนำ |
การตั้งค่า มาตรฐาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
สีของเลนส์ ไม่มีสี | ขนาด / มิติ 1.60mm L x 1.15mm W |
ความโปร่งใสของเลนส์ ใส | ความสูง (สูงสุด) 0.65mm |