SML-D12P8WT86
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-SML-D12P8WT86TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-SML-D12P8WT86CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-SML-D12P8WT86DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SML-D12P8WT86
คำอธิบาย
LED GREEN DIFFUSED 1608 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 560nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
SML-D12P8WT86 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.2V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
0603 (1608 เมตริก)
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.65mm