SML-D12Y8WT86
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-SML-D12Y8WT86TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-SML-D12Y8WT86CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-SML-D12Y8WT86DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SML-D12Y8WT86
คำอธิบาย
LED YELLOW DIFFUSED 1608 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 590nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SML-D12Y8WT86 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.2V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวคลื่น - เด่น
สี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
สีของเลนส์
สีขาว
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความโปร่งใสของเลนส์
กระจาย
ความสูง (สูงสุด)
0.65mm