SML-E12UWT86
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-SML-E12UWT86TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-SML-E12UWT86CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-SML-E12UWT86DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SML-E12UWT86
คำอธิบาย
LED RED DIFFUSED 1608 SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีแดง 624nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 0603 (1608 เมตริก)
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.46mm