SML-E12UWT86 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | LED RED DIFFUSED 1608 SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สีแดง 624nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 0603 (1608 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ขนาดเลนส์ 1.20mm x 0.80mm |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ) 2.1V |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ 20mA |
สีของเลนส์ สีขาว | ขนาด / มิติ 1.60mm L x 0.80mm W |
ความโปร่งใสของเลนส์ กระจาย | ความสูง (สูงสุด) 0.46mm |