SML-P12M2TT86R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-1191-2-ND - เทปและม้วน (TR)
846-1191-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-1191-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SML-P12M2TT86R
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR 1006 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 576nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.2V 0402 (1006 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SML-P12M2TT86R รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
0.60mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.2V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ทำงาน
ความยาวคลื่น - เด่น
สี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1006 เมตริก)
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
สีของเลนส์
ไม่มีสี
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.60mm W
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
ความสูง (สูงสุด)
0.25mm