SMLA12ENTT86
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-SMLA12ENTT86TR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-SMLA12ENTT86CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-SMLA12ENTT86DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMLA12ENTT86
คำอธิบาย
LED GREEN 1611 SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 527nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 3V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความยาวคลื่น - เด่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
สี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.15mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
ความสูง (สูงสุด)
0.65mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.55mm