SMLD12E3N1WT86
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMLD12E3N1WT86TR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMLD12E3N1WT86CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMLD12E3N1WT86DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMLD12E3N1WT86
คำอธิบาย
LED BLUE-GREEN DIFFUSED 1608 SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน-สีเขียว 496nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.9V 0603 (1608 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
SMLD12E3N1WT86 รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.80mm
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.9V
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
5mA
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
อัตรา Millicandela
ความสูง (สูงสุด)
0.65mm