SMLK28WBJCW1 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 1,097
เอกสารข้อมูล
led การจัดแสง SML สีขาว, โทนเย็น 8000K 3.9V 90mA 4-SMD, ตัวนำแบน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SMLK28WBJCW1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-1071-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMLK28WBJCW1
คำอธิบาย
LED SML COOL WHITE 8000K 1808
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMLK28WBJCW1 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3.9V
Mfr
ลูเมน/วัตต์ @ กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
60lm/W
ชุด
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
150mA
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ตัวนำแบน
สี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
CCT (K)
8000K
ขนาด / มิติ
0.157" L x 0.079" W (4.00mm x 2.00mm)
ฟลักซ์ @ 25°C, กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
21lm (ทั่วไป)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
90mA