VS100VLNVWMTFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-VS100VLNVWMTFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-VS100VLNVWMTFTRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-VS100VLNVWMTFTRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VS100VLNVWMTFTR
คำอธิบาย
TVS DIODE 100VWM 162VC PMDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
162V แคลมป์ 1.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว PMDE
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VS100VLNVWMTFTR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
1.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
200W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
100V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ตัวนำแบน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
114V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
162V