VS12VBA1HST15R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
846-VS12VBA1HST15RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
846-VS12VBA1HST15RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
846-VS12VBA1HST15RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VS12VBA1HST15R
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 14VC DSN0603-2
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
14V แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DSN0603-2, SOD-962, SMD0603
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VS12VBA1HST15R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
70W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
12.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
14V