VS28VUA1LAMTFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
VS28VUA1LAMTFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
VS28VUA1LAMTFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
VS28VUA1LAMTFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VS28VUA1LAMTFTR
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC PMDTM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
45.4V แคลมป์ 13.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว PMDTM
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VS28VUA1LAMTFTR รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOD-128
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
13.2A