CEB-20D64
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-1126-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CEB-20D64
คำอธิบาย
BUZZ ELMNT PZO 6.5KHZ 20MM W/WIR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.5 kHz มาตรฐาน องค์ประกอบ buzzer 30V p-p 0.787" Dia (20.00mm) 350 Ohms
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CEB-20D64 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ประเภท
มาตรฐาน
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
อิมพีแดนซ์
350 Ohms
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
13000pF @ 120Hz
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.787" Dia (20.00mm)
ความถี่
6.5 kHz
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V p-p