CEB-20FD64
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-1129-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CEB-20FD64
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT STD 6.5KHZ 20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.4 kHz การตอบสนอง องค์ประกอบ buzzer 30V p-p 0.787" Dia (20.00mm) 400 Ohms
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CEB-20FD64 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ประเภท
การตอบสนอง
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
อิมพีแดนซ์
400 Ohms
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
10000pF @ 1kHz
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.787" Dia (20.00mm)
ความถี่
6.4 kHz
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V p-p