CEB-35D26
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-1128-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CEB-35D26
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT FDBK 6.4KHZ 20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.6 kHz มาตรฐาน องค์ประกอบ buzzer 30V p-p 1.378" Dia (35.00mm) 300 Ohms
โมเดล EDA/CAD
CEB-35D26 รุ่น
ประเภท
มาตรฐาน
อิมพีแดนซ์
300 Ohms
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
30000pF @ 1kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ขนาด / มิติ
1.378" Dia (35.00mm)
ความถี่
2.6 kHz
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V p-p