CEB-35FD29 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
PUI Audio, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
2.9 kHz การตอบสนอง องค์ประกอบ buzzer 30V p-p 1.378" Dia (35.00mm) 500 Ohms
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CEB-35FD29
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-1131-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CEB-35FD29
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT FDBK 2.9KHZ 35MM
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CEB-35FD29 รุ่น
ประเภท
การตอบสนอง
อิมพีแดนซ์
500 Ohms
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
25000pF @ 1kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ขนาด / มิติ
1.378" Dia (35.00mm)
ความถี่
2.9 kHz
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
30V p-p