CEB-44D06
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
102-1170-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CEB-44D06
คำอธิบาย
BUZZER ELEMENT STD 600HZ 44MM
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Hz มาตรฐาน องค์ประกอบ buzzer 20V p-p 1.732" Dia (44.00mm) 1 kOhms
โมเดล EDA/CAD
CEB-44D06 รุ่น
ประเภท
มาตรฐาน
อิมพีแดนซ์
1 kOhms
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
70000pF @ 120Hz
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ขนาด / มิติ
1.732" Dia (44.00mm)
ความถี่
600 Hz
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V p-p