CMS-16093-078L100-67 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
PUI Audio, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 22
เอกสารข้อมูล
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 700 mW 100 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CUI Devices CMS Series | Digi-Key Daily
CMS-16093-078L100-67
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CMS-16093-078L100-67-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CMS-16093-078L100-67
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 700MW TOP PORT 91DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CMS-16093-078L100-67 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
พลังงาน - พิกัด
700 mW
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
1 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โพลีเอสเตอร์, โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
100 Hz ~ 20 kHz
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
550Hz
ส่วนปลาย
สายตัวนำ
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.630" L x 0.354" W (16.00mm x 9.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
91
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
700mW/100mm