CMS-251452-28SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CMS-251452-28SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CMS-251452-28SP
คำอธิบาย
SPEAKER, 28 X 28 MM, 10.8 MM DEE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 2 W 150 Hz ~ 20 kHz ด้านบน วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CMS-251452-28SP รุ่น
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
พลังงาน - พิกัด
2 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
3 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โฟม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
150 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แท็บบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
270Hz
ขนาด / มิติ
1.102" L x 1.102" W (28.00mm x 28.00mm)
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.425" (10.80mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
82
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 55°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/500mm
อัตราการบิดเบือน
5% สูงสุด @ 1kHz, 1W