CP053-301538
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP053-301538-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP053-301538
คำอธิบาย
PELTIER, 30 X 15 X 3.8 MM, 5.3 A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 14.9W @ 27°C 5.3 A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP053-301538 รุ่น
หมวดหมู่
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
ความสูง
3.80mm
ชุด
จำนวนของสเตจ
1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
5.3 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
4.5 V
ประเภท
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก)
ความต้านทานไฟฟ้า
650 mOhms
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30.00mm L x 15.00mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ซีล
Qmax @ Th
14.9W @ 27°C