CP073450-238
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CP073450-238-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP073450-238
คำอธิบาย
PELTIER, 3.4 X 5 X 2.38 MM, 0.7
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก) 0.4W @ 27°C 0.7 A 150°C
โมเดล EDA/CAD
CP073450-238 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความสูง
2.38mm
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
0.7 A
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
1 V
ความต้านทานไฟฟ้า
1.04 Ohms
ประเภท
TEC (เครื่องทำความเย็นเทอร์โมอิเล็กทริก)
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 3.40mm L x 5.00mm W
คุณสมบัติ
สายตัวนำ, ไม่ซีล
Qmax @ Th
0.4W @ 27°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
เดลต้า Tmax @ Th
70°C @ 27°C